| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Kích cỡ | 1400mm |
| tốc độ | 250 chiếc / phút |
| Chức năng | In Carton sóng có rãnh Cắt rãnh |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Thương hiệu con lăn Anilox | Hải Lý |