| Từ khóa | Máy cắt rãnh quay |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| tốc độ | 0-70 chiếc / phút |
| cho ăn | cho ăn chuỗi |
| Từ khóa | Máy cắt rãnh quay |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| tốc độ | 0-70 chiếc / phút |
| cho ăn | cho ăn chuỗi |
| Từ khóa | Máy cắt rãnh quay |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| tốc độ | 0-70 chiếc / phút |
| cho ăn | cho ăn chuỗi |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 80 chiếc / phút |
|---|---|
| Tối đa. Độ sâu của rãnh | 350*600mm |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1400*2400mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| Người mẫu | 1424 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 80 chiếc / phút |
|---|---|
| Tối đa. Độ sâu của rãnh | 350*600mm |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1400*2400mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| Người mẫu | 1424 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 80 chiếc / phút |
|---|---|
| Tối đa. Độ sâu của rãnh | 350*600mm |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1400*2400mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| Người mẫu | 1424 |
| Tối đa. Tốc độ cơ học | 80 chiếc / phút |
|---|---|
| Tối đa. Độ sâu của rãnh | 350*600mm |
| Tối đa. Kích thước tấm | 1400*2400mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| Người mẫu | 1424 |
| Kích thước | 3.2x1.3x1.6m |
|---|---|
| lái xe điện | 2,2kw |
| Kích thước cắt góc | 0-60x350 |
| Số lượng dao rãnh | 3 bộ |
| Cân nặng | 1200kg |
| Tốc độ tối đa | 40 mảnh/phút |
|---|---|
| Số lượng dao rãnh | 3 bộ |
| Kích thước cắt góc | 0-60x350 |
| Điện áp | 380v |
| Kích thước | 3.2x1.3x1.6m |
| Chiều rộng tấm tối đa | 2500mm |
|---|---|
| lái xe điện | 2,2kw |
| Ứng dụng | các tông sóng |
| Kiểu | Máy đánh bạc quay |
| Kích thước cắt góc | 0-60x350 |