| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Kích cỡ | 1400mm |
| tốc độ | 250 chiếc / phút |
| Chiều rộng in | 1600mm |
|---|---|
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Vật liệu xi lanh in | thép 45 # |
| in màu | 6 màu |
| Tốc độ in | 150m/phút |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
|---|---|
| In xi lanh Axial Runout | ≤0,1mm |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| lớp tự động | Tự động |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Kích cỡ | 900mm |
| tốc độ | 300 chiếc / phút |
| in màu | 1-6 màu |
|---|---|
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3 pha |
|---|---|
| độ chính xác khía | ±0,1 mm |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Kích thước bảng cho ăn tối thiểu | 350x600mm |
| Loại máy | Máy đánh bạc quay |
| Điện áp | 220V/380V/480V |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện và khí nén |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu đóng gói | Gỗ, Nhựa |