| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Chức năng | máy khâu hộp carton |
| Nguồn gốc | TỈNH HÀ BẮC |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu | Máy làm đinh, Máy khâu hộp sóng/giá máy đóng gói thùng carton |
| Packaging Details | Wooden case packaging(optional) or well packed plastic film packaing |
|---|---|
| Delivery Time | 30-60days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 5 sets/month |
| Place of Origin | Hebei province,China |
| tốc độ tối đa | 200m/phút |
|---|---|
| Kích thước khâu tối đa | 600*900mm |
| độ dày của giấy | 0,1-2mm |
| Cân nặng | 2500kg |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz |
| Khâu bảo trì | Bảo trì dễ dàng |
|---|---|
| khâu chính xác | Độ chính xác cao |
| khâu tiếng ồn | tiếng ồn thấp |
| chiều rộng khâu | có thể điều chỉnh |
| Công suất khâu | công suất cao |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Chức năng | Máy khâu hộp carton |
| Gốc | Tỉnh hà bắc |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Thể loại | Máy đóng đinh, Máy khâu hộp sóng / giá máy đóng gói thùng carton |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Chức năng | Máy khâu hộp carton |
| Gốc | Tỉnh hà bắc |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Thể loại | Máy đóng đinh, Máy khâu hộp sóng / giá máy đóng gói thùng carton |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Chức năng | Máy khâu hộp carton |
| Gốc | Tỉnh hà bắc |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Thể loại | Máy đóng đinh, Máy khâu hộp sóng / giá máy đóng gói thùng carton |
| tên | Máy đánh bạc sóng |
|---|---|
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400mm X 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 140 chiếc / phút |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| Mô hình | 2000~3000 |
| phương pháp cho ăn | Cho ăn bán tự động |
|---|---|
| Cách sử dụng | Hộp sóng xẻ rãnh và tạo nếp gấp |
| Cắt độ sâu mũi | 500mm |
| Kích thước bảng cho ăn tối thiểu | 350x600mm |
| Tốc độ kinh tế | 60 chiếc / phút |
| phương pháp cho ăn | Cho ăn bán tự động |
|---|---|
| Tốc độ kinh tế | 60 chiếc / phút |
| Kích thước bảng cho ăn tối thiểu | 350x600mm |
| Cắt độ sâu mũi | 500mm |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3 pha |