| Từ khóa | máy làm tấm sóng |
|---|---|
| tốc độ | 60-250m / phút |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dị |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Max. tối đa. Feeding Thickness Độ dày cho ăn | 15mm |
|---|---|
| Kích thước máy | 12000mm * 2500mm * 2600mm |
| Max. tối đa. Laminating Length Chiều dài cán | Vô hạn |
| Max. tối đa. Feeding Size Kích thước cho ăn | 1320mm |
| Max. tối đa. Laminating Width Chiều rộng cán | 1200mm |
| Ứng dụng | làm hộp carton sóng |
|---|---|
| Nguồn điện | 440V 60Hz |
| Tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| Min kích thước cắt | 140mm |
| Số lượng lưu trữ đơn hàng | 9999 |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| tên sản phẩm | Nâng máy điều khiển bằng điện Máy ghi điểm lưỡi mỏng cho dây chuyền sản xuất |
|---|---|
| Người mẫu | 2400 |
| Kích thước rạch tối đa | 2250mm |
| Kích thước rạch tối thiểu | 130mm |
| Chiều rộng cầu thủ ghi bàn tối thiểu | 30mm |
| Công suất sản xuất | công suất cao |
|---|---|
| Kích thước tổng thể | 3,8x1,6x1,65m |
| Tốc độ sản xuất | Tốc độ cao |
| nguồn cung cấp điện | Điện |
| Điện áp | 380V/50HZ |