| Thông số | Quy cách |
|---|---|
| Kích thước tấm cấp liệu tối đa | 2200×5000mm |
| Kích thước tấm in tối đa | 2200×4800mm |
| Kích thước tấm cấp liệu tối thiểu | 700×900mm |
| Tốc độ làm việc | 30-80 chiếc/phút |
| Đường kính trục lăn | 720 mm |
| Độ chính xác in | ±0.5mm |
| Độ chính xác cắt rãnh | ±0.5mm |
Máy của chúng tôi được đóng gói bằng vật liệu chống ẩm và chống sốc, phù hợp cho vận chuyển đường dài và các điều kiện thời tiết khác nhau. Mỗi lô hàng bao gồm một bộ đầy đủ hướng dẫn bảo trì và vận hành.