The MYQ1500SA High Configuration High Speed Full Automatic Die Cutting and Creasing Machine represents advanced manufacturing technology for precision die cutting operations across various materials including paper and corrugated board.
| Mô hình | MYQ-1500SA |
| Loại cắt đứt | Sắt mảng phẳng ép (bên dưới có thể di chuyển, bên trên không thể di chuyển) |
| Kích thước truyền giấy tối đa | 1520 × 1120 mm |
| Kích thước truyền giấy tối thiểu | 450 × 400 mm |
| Kích thước cắt đứt tối đa | 1500×1100 mm |
| Kích thước cầm tay tối thiểu | 8 mm |
| Áp suất cắt cao nhất | 450 N/cm2 |
| Giấy chế biến | Thẻ: 200-2000g/m2 Thẻ: ≤7mm |
| Tốc độ cắt cao nhất | 6000 tấm/h |
| Độ cao đống thức ăn | 1250 mm (trên mức) |
| Tổng công suất | ~26,5kw |
| Tổng trọng lượng | ~32 T |