MYQ1500SA Cấu hình cao Máy cắt và nếp nhăn hoàn toàn tự động tốc độ cao cung cấp các giải pháp cắt và nếp nhăn tiên tiến cho ngành công nghiệp đóng gói,cung cấp hiệu suất và độ chính xác đặc biệt.
| Mô hình | MYQ-1500A |
| Loại cắt đứt | Sắt mảng phẳng ép (bên dưới có thể di chuyển, bên trên không thể di chuyển) |
| Kích thước truyền giấy tối đa | 1520*1120 mm |
| Kích thước truyền giấy tối thiểu | 450*400 mm |
| Kích thước cắt đứt tối đa | 1500*1100 mm |
| Kích thước cầm tay tối thiểu | 8 mm |
| Áp suất cắt cao nhất | 450 N/cm2 |
| Giấy chế biến | Bảng dải lồi: ≤ 10mm |
| Tốc độ cắt cao nhất | 6000 tấm/h |
| Độ cao đống thức ăn | 1250 mm (trên mức) |
| Tổng công suất | ~38kw |
| Tổng trọng lượng | ~ 34 T |