| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Loại máy | Máy cắt NC |
| Cách sử dụng | Cắt các tông sóng |
| Cắt chính xác | ±1mm |
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
| Điện áp | 380V |
| Động cơ servo truyền động chính | 22 KW |
| Động cơ chuyển tiếp | 1.5KW (Điều khiển tần số) |
| Động cơ nạp phía sau | 1.5KW (Điều khiển tần số) |
| Các loại sáo | A, C, B, E1, E2, F, G |
| Tốc độ làm việc | 150m/phút |
| Vật liệu trục dao | 42CrMo |