| Tên máy | Máy cắt NC |
| Sử dụng | Cắt bìa vải giấy |
| Điện áp | 380V |
| Động cơ servo ổ chính | 22 kW |
| Động cơ dẫn nguồn phía sau | 1.5KW (Điều khiển tần số) |
| Động cơ phía trước | 1.5KW (Điều khiển tần số) |
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
| Chi tiết cắt | ±1mm |
| Khả năng lưu trữ đơn đặt hàng | 200 đơn đặt hàng |
| Các loại sáo | A, C, B, E1, E2, F, G |
| Lớp ván | 3, 5 và 7 lớp bìa carton |