| Tên máy | Máy cắt NC |
| Chi tiết cắt | ±1mm |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
| Các loại sáo | A, C, B, E1, E2, F, G |
| Vật liệu khung | HT250 |
| Động cơ servo ổ chính | 22 kW |
| Điện áp | 380V |
| Động cơ dẫn nguồn phía sau | 1.5KW (Điều khiển tần số) |
| Vật liệu trục dao | 42CrMo |
| Khả năng lưu trữ đơn đặt hàng | 200 đơn đặt hàng |
| Tốc độ làm việc | 150m/min |