Các TZ-200 Bốn đầu ba lưỡi máy làm ống giấy CNC được thiết kế để sản xuất hiệu quả cao của các ống giấy công nghiệp khác nhau bao gồm ống giấy phim, ống băng, ống bọc nhựa,ống in, ống da, ống đóng gói hậu cần, ống làm giấy và ống giấy vệ sinh.
| Mô hình | TZ-200 |
|---|---|
| Lớp giấy | 3-25 lớp |
| Độ dày ống giấy | 2-15 mm |
| Chiều kính bên trong của ống | 30-100 mm |
| Tốc độ làm việc | 0-22 m/min |
| Khả năng chủ | 15kw |
| Kích thước máy chủ | 4300*1800*1900mm |
| Tổng trọng lượng | 4260 kg |
Chúng tôi cung cấp các giải pháp thiết lập nhà máy mới toàn diện, bao gồm thiết kế nhà máy và phân tích thị trường.