| in chính xác | ±0,5mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| Ứng dụng | Đối với việc làm các hộp bìa lốp |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
|---|---|
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
|---|---|
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
|---|---|
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| in chính xác | ±0,5mm |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| in chính xác | ±0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
|---|---|
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
|---|---|
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
|---|---|
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| Người đánh bạc | vi tính hóa |