| in màu | 1-6 màu |
|---|---|
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| in màu | 1-6 màu |
|---|---|
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Nguồn điện | 380V, 50Hz, 3 pha |
|---|---|
| độ chính xác khía | ±0,1 mm |
| Hệ thống điều khiển | điều khiển PLC |
| Kích thước bảng cho ăn tối thiểu | 350x600mm |
| Loại máy | Máy đánh bạc quay |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Nguyện liệu đóng gói | Giấy gợn sóng |
| Lớp tự động | Tự động |
| Điện áp | 220V/380V/480V |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện và khí nén |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu đóng gói | Gỗ, Nhựa |
| Điện áp | 220V/380V/480V |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện và khí nén |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu đóng gói | Gỗ, Nhựa |
| Chiều rộng in | 1600mm |
|---|---|
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Vật liệu xi lanh in | thép 45 # |
| in màu | 6 màu |
| Tốc độ in | 150m/phút |
| Từ khóa | máy làm tấm sóng |
|---|---|
| tốc độ | 60-100m / phút |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dị |
| Sự bảo đảm | Một năm |