| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Kiểu | Nạp giấy thủ công |
| Tốc độ | 20 chiếc / phút |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Cắt vật liệu | Giấy, Tấm sóng, Các tông |
|---|---|
| Chiều rộng cắt | 780mm |
| Tốc độ cắt | 7000 tờ/giờ |
| Độ dày cắt | 1-4mm |
| Nguồn điện | 220V/380V/400V/440V |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Tốc độ | 0-80 miếng / phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Tốc độ | 0-80 miếng / phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Tốc độ | 0-80 miếng / phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Lực cắt | Cao |
|---|---|
| Kích thước máy | 5129*4150*2346mm |
| Phương pháp cho ăn | cho ăn thủ công |
| Vi tính hóa | Đúng |
| phương pháp cho ăn | cho ăn tự động |
| Phương pháp cho ăn | cho ăn thủ công |
|---|---|
| Bộ phận bảo hiểm | Bốn |
| Màu máy | Trắng,Xám,Có thể tùy chỉnh |
| Chức năng | Tạo nếp gấp và cắt bế |
| kiểu ăn kiêng | khuôn phẳng |
| Màu máy | Trắng,Xám,Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Tạo nếp gấp và cắt bế |
| Vi tính hóa | Đúng |
| Màu sắc | Xám trắng |
| phương pháp cho ăn | cho ăn tự động |
| Creasing Length | <40mm |
|---|---|
| Cutting Force | High |
| Cutting Material | Corrugated Board |
| Feedingmethod | Automatic Feeding |
| Feeding Method | Manual Feeding |
| Tốc độ làm việc tối đa | 4500 tờ/giờ |
|---|---|
| Loại cắt khuôn | Khuôn ép phẳng |
| Ly hợp phanh | Ly hợp phanh đĩa hút điện |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ an toàn |
| tấm thép | thép không gỉ |