| Thể loại | Máy cắt khuôn |
|---|---|
| Khả năng sản xuất | 7500 chiếc / giờ |
| Máy tính hóa | VÂNG |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích cỡ | 1300x980mm |
| Thể loại | Máy cắt khuôn |
|---|---|
| Khả năng sản xuất | 7500 chiếc / giờ |
| Máy tính hóa | Vâng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích cỡ | 1060x780mm |
| Thể loại | Máy cắt khuôn |
|---|---|
| Khả năng sản xuất | 7500 chiếc / giờ |
| Máy tính hóa | Vâng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích cỡ | 1060x780mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Tốc độ | 0-100 cái/phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Tốc độ | 0-100 cái/phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Tốc độ | 0-80 miếng / phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | Tự động |
| Tốc độ | 0-80 miếng / phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Kiểu | Nạp giấy thủ công |
| Tốc độ | 20 chiếc / phút |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Kiểu | Nạp giấy thủ công |
| Tốc độ | 18 chiếc / phút |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Kiểu | Nạp giấy thủ công |
| Tốc độ | 18 chiếc / phút |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến |