| Tên sản phẩm | Máy làm vách ngăn tự động |
|---|---|
| Mô hình | 1200/1600 |
| Khoảng cách rãnh tối thiểu | 45mm |
| tốc độ làm việc | 120 lần/phút |
| Dao khía | 9 nhóm dao |
| Tên may moc | Máy tạo rãnh hộp carton tự động |
|---|---|
| Mô hình | 2000 |
| Tốc độ tối đa | 80~100 miếng/phút |
| Kích thước cho ăn tối đa | 1600X600mm |
| Kích thước cho ăn tối thiểu | 500X180mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
|---|---|
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400mm X 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 150m/phút |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
|---|---|
| tên | Máy đánh bạc sóng |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400mm X 600mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| tên | Máy đánh bạc sóng |
|---|---|
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400mm X 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 140 chiếc / phút |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| Mô hình | 2000~3000 |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 150 chiếc / phút |
|---|---|
| Max. tối đa. Slotting Depth Độ sâu rãnh | 350/530mm |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400mm X 600mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
|---|---|
| tên | Máy đánh bạc sóng |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 150m/phút |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400mm X 600mm |
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| Max. tối đa. Slotting Depth Độ sâu rãnh | 350/530mm |
|---|---|
| Max. Tối đa. Creasing Speed Tốc độ nhăn | 20 chiếc / phút |
| Hệ thống điều khiển | Động cơ |
| Mô hình | 2500 |
| tên | Máy đánh bạc sóng |
| Max. tối đa. Slotting Depth Độ sâu rãnh | 350/530mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| Mô hình | 2000 |
| Max. Tối đa. Creasing Speed Tốc độ nhăn | 120M/PHÚT |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000mm |
| Mô hình | 2500 |
|---|---|
| Max. tối đa. Slotting Depth Độ sâu rãnh | 350/530mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
| tên | Máy đánh bạc sóng |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |