| Max. Sheet Size | 2000/2500/3000mm |
|---|---|
| Min. Sheet Size | 400mm X 600mm |
| Model | 2000/2500/3000 |
| Name | Corrugated Slotter Machine |
| Control System | Electric |
| Model | 2000/2500/3000 |
|---|---|
| Name | Corrugated Slotter Machine |
| Max. Slotting Depth | 350/530mm |
| Max. Sheet Size | 2000/2500/3000mm |
| Min. Sheet Size | 400mm X 600mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
|---|---|
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400 × 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 100-200 chiếc / phút |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
|---|---|
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400 × 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 120-150 chiếc / phút |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400 × 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 120-150 chiếc / phút |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
|---|---|
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400 × 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 120-150 chiếc / phút |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
|---|---|
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400 × 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 120-150 chiếc / phút |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| Hệ thống điều khiển | Điện |
|---|---|
| Mô hình | 2000/2500/3000 |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400 × 600mm |
| Max. tối đa. Mechanical Speed Tốc độ cơ học | 120-150 chiếc / phút |
| tối đa. Kích cỡ trang | 2000/2500/3000mm |
| tối thiểu Kích cỡ trang | 400mm |
|---|---|
| Mô hình | 2000 |
| Max. tối đa. Slotting Depth Độ sâu rãnh | 350/530mm |
| Max. tối đa. Sheet Length Chiều dài tấm | 2000mm |
| Max. Tối đa. Creasing Speed Tốc độ nhăn | 30 chiếc / phút |
| Từ khóa | Máy đánh bạc quay |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | Mới |
| Tốc độ | 0-70 chiếc / phút |
| cho ăn | cho ăn theo chuỗi |