| tên | Máy nạp liệu tự động |
|---|---|
| Kích thước tờ tối đa | 1200ⅹ2800mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 260ⅹ755mm |
| Chiều cao nạp giấy tối đa | 2000mm |
| Trọng lượng giấy tối đa | 1200kg |
| tên | Máy nạp liệu tự động |
|---|---|
| Kích thước tờ tối đa | 1200ⅹ2800mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 260ⅹ755mm |
| Chiều cao nạp giấy tối đa | 2000mm |
| Trọng lượng giấy tối đa | 1200kg |
| tên | Máy nạp liệu tự động |
|---|---|
| Kích thước tờ tối đa | 1200ⅹ2800mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 260ⅹ755mm |
| Chiều cao nạp giấy tối đa | 2000mm |
| Trọng lượng giấy tối đa | 1200kg |
| tên | Máy nạp liệu tự động |
|---|---|
| Kích thước tờ tối đa | 1200ⅹ2800mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 260ⅹ755mm |
| Chiều cao nạp giấy tối đa | 2000mm |
| Trọng lượng giấy tối đa | 1200kg |
| tên | Máy nạp liệu tự động |
|---|---|
| Kích thước tờ tối đa | 1200ⅹ2800mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 260ⅹ755mm |
| Chiều cao nạp giấy tối đa | 2000mm |
| Trọng lượng giấy tối đa | 1200kg |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện VÀ Khí Nén |
| Điều kiện | Mới |
| Nguyện liệu đóng gói | gỗ, nhựa |
| Màu sắc | Bốn coloes |
|---|---|
| Độ dày của tấm in | 7,5mm |
| Max. tối đa. Printing Size Kích thước in | 1600X2200mm |
| Max. tối đa. Feeding Size Kích thước cho ăn | 1600 x 2400mm |
| Min. tối thiểu Feeding Size Kích thước cho ăn | 400 X 700mm |
| Max working speed | 150pcs/min |
|---|---|
| Max feeding size | 1250*2600mm |
| Min feeding size | 420*720mm |
| Max printing size | 1200*2400mm |
| Cardboard thickness | 2-11mm |
| Tốc độ làm việc tối đa | 150 chiếc / phút |
|---|---|
| Kích thước cho ăn tối đa | 1250*2600mm |
| Kích thước cho ăn tối thiểu | 420*720mm |
| Kích thước in MAX | 1200*2400mm |
| độ dày các tông | 2-11mm |
| Kích thước tối đa của bìa cứng | 1200X2400mm |
|---|---|
| Chiều cao xếp chồng của bìa cứng | 1800mm |
| Trọng lượng xếp chồng tối đa | 1500kg |
| Các cột xếp chồng lên nhau | cột đơn |
| Phương pháp nâng bìa cứng | càng nâng thủy lực |