| Name | Corrugated Carton Flexo Printing Machine |
|---|---|
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
| Printing Width | 900-1600mm |
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Cylinder Surface Treatment | Chrome Plating |
| Printing Cylinder Dynamic Balance | G6.3 |
|---|---|
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Printing Cylinder Axial Runout | ≤0.1mm |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Sử dụng | cắt chết quay |
| Màu sắc | Đen, Nâu, Cam, Hồng |
| Loại bao bì | nhựa, thùng carton |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỏ gỗ (tùy chọn) hoặc bao bì màng nhựa được đóng gói tốt |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Sử dụng | cắt chết quay |
| Màu sắc | Đen, Nâu, Cam, Hồng |
| Loại bao bì | nhựa, thùng carton |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỏ gỗ (tùy chọn) hoặc bao bì màng nhựa được đóng gói tốt |
| Loại | Tự động |
|---|---|
| Sử dụng | cắt chết quay |
| Màu sắc | Đen, Nâu, Cam, Hồng |
| Loại bao bì | nhựa, thùng carton |
| chi tiết đóng gói | Bao bì vỏ gỗ (tùy chọn) hoặc bao bì màng nhựa được đóng gói tốt |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tốc độ | 0-70 chiếc / phút |
| cho ăn | cho ăn theo chuỗi |
| Chức năng | In ấn Khuôn cắt rãnh Các tông |
| tốc độ làm việc | 180 chiếc / phút |
|---|---|
| Khổ giấy tối đa | 1600x2800mm |
| Khổ giấy tối thiểu | 450x850mm |
| Diện tích in tối đa | 1400x2600mm |
| Độ dày tiêu chuẩn | 3.2-7.2 |
| tốc độ làm việc | 180 chiếc / phút |
|---|---|
| Khổ giấy tối đa | 1600x2800mm |
| Khổ giấy tối thiểu | 450x850mm |
| Diện tích in tối đa | 1400x2600mm |
| Độ dày tiêu chuẩn | 3.2-7.2 |
| tên | Máy nạp liệu tự động |
|---|---|
| Kích thước tờ tối đa | 1200ⅹ2800mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 260ⅹ755mm |
| Chiều cao nạp giấy tối đa | 2000mm |
| Trọng lượng giấy tối đa | 1200kg |
| tên | Máy nạp liệu tự động |
|---|---|
| Kích thước tờ tối đa | 1200ⅹ2800mm |
| Kích thước tấm tối thiểu | 260ⅹ755mm |
| Chiều cao nạp giấy tối đa | 2000mm |
| Trọng lượng giấy tối đa | 1200kg |