| Điện áp | 220V/380V/480V |
|---|---|
| Kiểu | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện và khí nén |
| Tình trạng | Mới |
| Vật liệu đóng gói | Gỗ, Nhựa |
| Tên | Mực in sóng carton Máy in Flexo Máy cắt khuôn quay tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| Tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên | Mực in sóng carton Máy in Flexo Máy cắt khuôn quay tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| Tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Voltage | 220V/380V/480V |
|---|---|
| Type | Packaging Line |
| Driven type | Electric and pneumatic |
| Condition | New |
| Packaging material | Wood,Plastic |
| Tên | Máy cắt bế in hộp các tông sóng |
|---|---|
| Vật liệu | Sắt |
| Điện áp | 220V / 380V /440V |
| Tốc độ | 130 bức ảnh/phút |
| Trọng lượng | 28000 kg |
| tự động | Tự động |
|---|---|
| Từ khóa | Máy cắt chết Flexo Printing Slotting |
| Kiểu | 2800 |
| Màu sắc | xám, trắng |
| Tên sản phẩm | Máy cán các tông sóng sáo |
| tự động | Tự động |
|---|---|
| Từ khóa | Máy cắt chết Flexo Printing Slotting |
| Kiểu | 2800 |
| Màu sắc | xám, trắng |
| Tên sản phẩm | Máy cán các tông sóng sáo |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện VÀ Khí Nén |
| Điều kiện | Mới |
| Nguyện liệu đóng gói | gỗ, nhựa |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Tốc độ | 240 m/phút |
| Điều kiện | Mới |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện VÀ Khí Nén |
| Điều kiện | Mới |
| Nguyện liệu đóng gói | gỗ, nhựa |