| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện VÀ Khí Nén |
| Điều kiện | Mới |
| Nguyện liệu đóng gói | gỗ, nhựa |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | hoàn toàn tự động |
| Tốc độ | 240 m/phút |
| Tình trạng | Mới |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V50HZ |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng 3 màu cắt rãnh |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên | Giấy bìa mực 900x2000 Máy in Flexo sóng có rãnh |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| lớp tự động | Tự động |
| Tên sản phẩm | dây chuyền sản xuất các tông sóng máy làm hộp carton |
|---|---|
| Tên | Máy in 900x2000 Máy in Flexo 4 màu Máy cắt bế |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Tên | Giá máy làm hộp sóng hiệu quả cao |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| Cách sử dụng | máy xẻ rãnh và bế, in flexo thùng carton |
| tốc độ thiết kế | hơn 200 chiếc/phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Tên | 1400 Máy in Flexo gợn sóng 3 màu tự động có rãnh cho hộp Pizza |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | TỰ ĐỘNG |
| Tốc độ | 130m/phút |
| Tình trạng | Mới |
| dịch vụ sau bán hàng cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |