| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Kích cỡ | 1400mm |
| tốc độ | 250 chiếc / phút |
| Chức năng | In Carton sóng có rãnh Cắt rãnh |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Chế độ máy | Hộp bảng gợn sóng Máy in Flexo |
| Từ khóa | In thùng carton với máy xọc |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
|---|---|
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
|---|---|
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Thương hiệu con lăn Anilox | Hải Lý |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
|---|---|
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| Ứng dụng | Đối với việc làm các hộp bìa lốp |
| Thương hiệu con lăn Anilox | Hải Lý |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |