| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
|---|---|
| Printing Cylinder Hardness | HRC50-55 |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Printing Width | 900-1600mm |
| Printing Plate Thickness | 7.2mm |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| in chính xác | ±0,5mm |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| Ứng dụng | Đối với việc làm các hộp bìa lốp |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 100 miếng / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích thước (L * W * H | 4700 * 2800 * 1800mm |
| Lớp tự động | Tự động |
| Thương hiệu con lăn Anilox | Hải Lý |
|---|---|
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| Ứng dụng | Đối với việc làm các hộp bìa lốp |
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| in chính xác | ±0,5mm |
|---|---|
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
|---|---|
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| in chính xác | ±0,5mm |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Thương hiệu con lăn Anilox | Hải Lý |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với việc làm các hộp bìa lốp |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| Cảng chất hàng | thiên tân |