| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Chức năng | giấy dán gấp |
| Từ khóa | hộp mỹ phẩm gấp dán |
| tốc độ | 0-300m / phút |
| Lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Max packaging speed | 20 packages/min |
| Maximum cardboard size | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Maximum width of cardboard (including swing cover) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| tên | Máy in Flexo carton sóng |
|---|---|
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| tên | Máy in Flexo carton sóng |
|---|---|
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Cách cho ăn | Bộ nạp cạnh chì |
| Thể loại | Máy làm hộp carton sóng |
| tên sản phẩm | dây chuyền sản xuất các tông sóng máy làm hộp carton |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| loại cho ăn | bộ nạp cạnh chân không |
| Các tông áp dụng | bìa carton sóng 3,5 lớp |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Màu sắc | yello, xanh lam, trắng hoặc tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |