| Tên khác | thợ đóng hộp |
|---|---|
| in chính xác | ±0,5mm |
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| Ứng dụng | Để làm hộp carton sóng |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| Ứng dụng | Đối với việc làm các hộp bìa lốp |
| Thương hiệu đe | Suy thoái hoặc Max Dura |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| Cảng chất hàng | thiên tân |
|---|---|
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Kích cỡ | 900mm |
| tốc độ | 300 chiếc / phút |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện VÀ Khí Nén |
| Điều kiện | Mới |
| Nguyện liệu đóng gói | gỗ, nhựa |
| độ dày của tường | 50-70mm |
|---|---|
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| chiều rộng giấy | 1800mm |
| Năng lượng động cơ | 45Kw |
| Công suất sản xuất | công suất cao |
| tốc độ thiết kế | 200m/phút |
| Tốc độ làm việc tối đa | 150 chiếc / phút |
|---|---|
| Kích thước cho ăn tối đa | 1250*2600mm |
| Kích thước cho ăn tối thiểu | 420*720mm |
| Kích thước in MAX | 1200*2400mm |
| độ dày các tông | 2-11mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | TỰ ĐỘNG |
| Tốc độ | 150-180m/phút |
| Cách sử dụng | in hộp |
| Màu sắc | màu xám Pháp |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |