| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
|---|---|
| Kích thước thiết bị | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tốc độ máy móc cao nhất | 100m/phút |
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Chiều rộng hiệu quả | 2200mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tốc độ máy móc cao nhất | 100m/phút |
| Trọng lượng đơn | MAX3500kg |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| Tên sản phẩm | Máy xếp giàn lớn tự động |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 2200mm |
| Tốc độ thiết kế | 200m/phút |
| tốc độ kinh tế | 120-200m/phút |
| Chiều dài xếp chồng tối đa | 3500mm |
| Tên sản phẩm | Máy xếp giàn lớn tự động |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 2200mm |
| Tốc độ thiết kế | 200m/phút |
| tốc độ kinh tế | 120-200m/phút |
| Chiều dài xếp chồng tối đa | 3500mm |
| Tên sản phẩm | Máy một mặt hơi nước cho dây chuyền sản xuất bìa cứng sóng Model 1400 |
|---|---|
| loại | Dây chuyền sản xuất các tông sóng |
| Người mẫu | 1400 |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | 1400mm |
| Tên sản phẩm | Dây chuyền sản xuất bìa cứng sóng điện Singal Facer Machine 2200mm |
|---|---|
| loại | Dây chuyền sản xuất các tông sóng |
| Chiều rộng làm việc | 1400mm,1600mm,1800mm,2000mm,2200mm |
| hướng điều hành | trái hoặc phải (xác định theo nhà máy của khách hàng) |
| Tốc độ thiết kế | 120m/phút |
| Tên | SF-280-1400 Model một mặt được mô-đun hóa |
|---|---|
| Đường kính con lăn lượn sóng | ¢360mm |
| Đường kính con lăn áp lực | ¢370mm |
| Đường kính con lăn dán | ¢252mm |
| Đường kính con lăn dán cố định | ¢142mm |
| Tên | SF-360-2500 Model một mặt được mô-đun hóa |
|---|---|
| Đường kính con lăn lượn sóng | ¢360mm |
| Đường kính con lăn áp lực | ¢370mm |
| Đường kính con lăn dán | ¢252mm |
| Đường kính con lăn dán cố định | ¢142mm |
| tốc độ kinh tế | 180-200m/phút |
|---|---|
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
| Loại tấm áp lực | loại nổi |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
| Yêu cầu về nhiệt độ | 160oC đến 180oC |
|---|---|
| tốc độ kinh tế | 180-200m/phút |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
| Tốc độ thiết kế | 180m/phút |
| Tài liệu làm việc | Tấm sóng |