| Điện áp | 380V |
|---|---|
| Loại tấm áp lực | loại nổi |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
| Áp lực hơi nước | 0,8—1,3Mpa |
| tốc độ kinh tế | 180-200m/phút |
| Số rương hơi | 16 |
|---|---|
| Van tỷ lệ | 2 miếng |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Áp lực hơi nước | 0,8—1,3Mpa |
| Tên | kẻ hai mặt |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
| Van tỷ lệ | 2 miếng |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
|---|---|
| Tài liệu làm việc | Tấm sóng |
| Số rương hơi | 16 |
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 180m/phút |
| Áp lực hơi nước | 0,8—1,3Mpa |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
|---|---|
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
| tốc độ kinh tế | 180-200m/phút |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
| Áp lực hơi nước | 0,8—1,3Mpa |
| Tốc độ thiết kế | 180m/phút |
|---|---|
| Số rương hơi | 16 |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Loại tấm áp lực | loại nổi |
| Van tỷ lệ | 2 miếng |
|---|---|
| Điện áp | 380V |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Áp lực hơi nước | 0,8—1,3Mpa |
| Yêu cầu về nhiệt độ | 160oC đến 180oC |
| Chiều rộng làm việc | 1600mm |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 150m/phút |
| tốc độ kinh tế | 180-230m/min |
| Số đĩa nóng | 600mm X 10 mảnh |
| Chiều dài phần làm mát | 5m |
| Chiều rộng làm việc | 1600mm |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 150m/phút |
| tốc độ kinh tế | 180-230m/min |
| Số đĩa nóng | 600mm X 10 mảnh |
| Chiều dài phần làm mát | 5m |