| Từ khóa | máy làm tấm sóng |
|---|---|
| tốc độ | 60-250m / phút |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Lắp đặt tại hiện trường, vận hành và đào tạo, Dị |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Từ khóa | Máy làm tấm sóng |
|---|---|
| Tốc độ | 60-250m/phút |
| Tình trạng | Mới |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Lắp đặt, vận hành và đào tạo tại hiện trường, Dịch |
| Bảo hành | một năm |
| Tốc độ máy móc cao nhất | 100m/phút |
|---|---|
| Kích thước thiết bị | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| Độ chính xác của giấy cắt | Đồng đều ±1mm,không đồng đều±2mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Trọng lượng đơn | MAX3500kg |
| Tốc độ máy móc cao nhất | 100m/phút |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
| Chiều rộng hiệu quả | 2200mm |
| Kích thước thiết bị | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Điện áp | 220v/380v/440v/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác của giấy cắt | Đồng đều ±1mm,không đồng đều±2mm |
| Tốc độ máy móc cao nhất | 100m/phút |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
| Chiều rộng hiệu quả | 2200mm |
| Kích thước thiết bị | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
|---|---|
| Độ chính xác của giấy cắt | Đồng đều ±1mm,không đồng đều±2mm |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
| Tốc độ máy móc cao nhất | 100m/phút |
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Chiều rộng hiệu quả | 2200mm |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Độ chính xác của giấy cắt | Đồng đều ±1mm,không đồng đều±2mm |
| Trọng lượng đơn | MAX3500kg |
| Hướng hoạt động | Trái hoặc Phải (được xác định theo nhà máy của khách hàng) |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Độ chính xác của giấy cắt | Đồng đều ±1mm,không đồng đều±2mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Điện áp | 220v/380v/440v/Tùy chỉnh |
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
|---|---|
| Hướng hoạt động | Trái hoặc Phải (được xác định theo nhà máy của khách hàng) |
| Chiều rộng hiệu quả | 2200mm |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
| Chiều dài cắt tối thiểu | 500mm |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | 9999mm |
| Điện áp | 220v/380v/440v/Tùy chỉnh |
| Kích thước thiết bị | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |