| Chiều rộng làm việc | 2200mm |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| tốc độ kinh tế | 180-230m/min |
| Số đĩa nóng | 600mm X 18 mảnh |
| Chiều dài phần làm mát | 5m |
| Chiều rộng làm việc | 2200mm |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 250m/phút |
| tốc độ kinh tế | 180-230m/min |
| Số đĩa nóng | 600mm X 18 mảnh |
| Chiều dài phần làm mát | 5m |
| Packaging Details | Wooden case packaging(optional) or well packed plastic film packaing |
|---|---|
| Delivery Time | 30-60days |
| Payment Terms | L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 5 sets/month |
| Place of Origin | Hebei province,China |
| Response Type | Error Message |
|---|---|
| Authentication | Required |
| User Action | None Allowed |
| Permission | Insufficient |
| Server Software | openresty |
| Tên sản phẩm | Dây chuyền sản xuất các tông sóng |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 80T |
| Tốc độ thiết kế | 200m/phút |
| Điện sưởi ấm | 45kw |
| Năng lực sản xuất | dung lượng cao |
| Tên sản phẩm | Dây chuyền sản xuất các tông sóng |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 80T |
| Tốc độ thiết kế | 200m/phút |
| Điện sưởi ấm | 45kw |
| Năng lực sản xuất | dung lượng cao |
| Tên sản phẩm | NC Cắt Dao xoắn ốc Dây chuyền sản xuất các tông sóng có chiều rộng 2200mm |
|---|---|
| loại | Máy cắt xoắn ốc NC |
| Chiều rộng hiệu quả | 1800mm |
| Hướng hoạt động | Trái hay phải |
| Tốc độ máy móc cao nhất | 100m/phút |
| Lớp tự động | Tự động |
|---|---|
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ kỹ thuật video |
| Kiểu | 2200 |
| Màu sắc | trắng, vàng |
| Tên sản phẩm | Máy cán các tông sóng sáo |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
|---|---|
| Yêu cầu về nhiệt độ | 160oC đến 180oC |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Điện áp | 380v |
| Tên | kẻ hai mặt |
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Van tỷ lệ | 2 mảnh |
| Yêu cầu về nhiệt độ | 160oC đến 180oC |
| Tên | kẻ hai mặt |