| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| Tên sản phẩm | Dây chuyền sản xuất các tông sóng |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 80T |
| Kích thước tổng thể | 80m*12m*6m |
| Điện áp | 380V/50HZ |
| độ dày của giấy | 1-6mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |