| tên | một mặt |
|---|---|
| Sử dụng | Làm thùng carton |
| Màu sắc | màu trắng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguyện liệu đóng gói | Nhựa, Giấy, Gỗ |
| Working power supply | 440v/3phase/50hz |
|---|---|
| Production Capacity | High-Capacity |
| Raw Material | Metal |
| Color | Customizable |
| Design Speed | 200m/min |
| Voltage | 380V/50HZ |
|---|---|
| Production Speed | High-Speed |
| Đường kính mang giấy | Tối đa Φ1500mm |
| Max loading weight for single side | 1500kg |
| Main roller diameter of paper shaft | Φ242mm |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Power Supply | Electric |
| Overall Dimensions | 3.8x1.6x1.65m |
| Main roller diameter of paper shaft | Φ242mm |
| Working power supply | 440v/3phase/50hz |
| Tốc độ sản xuất | Tốc độ cao |
|---|---|
| Working power supply | 440v/3phase/50hz |
| Paper carry diameter | Max Φ1500mm |
| Độ kính cuộn chính của trục giấy | Φ242mm |
| Max loading weight for single side | 1500kg |
| Product Name | Electric Shaftless Mill Roll Stand |
|---|---|
| Công suất sản xuất | công suất cao |
| Work Size | 1400/ 1600/ 1800/ 2000/ 2200/ 2500 |
| Power Supply | Electric |
| Độ kính cuộn chính của trục giấy | Φ242mm |
| Kích thước bìa giấy rạch tối đa | 2400mm |
|---|---|
| Kích thước bìa giấy cho ăn tối thiểu | 125mm (khoảng cách giữa hai con lăn cao su) |
| Tốc độ tối đa | 0-1200 vòng/phút (141m/phút) |
| Lưỡi điều chỉnh tốc độ | 500mm/phút |
| Số dao rạch | Theo nhu cầu của khách hàng |
| Từ khóa | máy làm tấm tôn |
|---|---|
| Tốc độ | 60-100m/phút |
| Điều kiện | Mới |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư sẵn sàng phục vụ máy móc ở nước ngoài, Lắp đặt, vận hành và đào tạo tại hiện trường, Dịch |
| Bảo hành | Một năm |
| Tên sản phẩm | NC Cắt Dao xoắn ốc Dây chuyền sản xuất các tông sóng có chiều rộng 2200mm |
|---|---|
| Nhóm | Máy cắt xoắn ốc NC |
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Hướng hoạt động | Trái hay phải |
| Tốc độ máy cao nhất | 100M/PHÚT |
| Tên sản phẩm | Dây chuyền sản xuất các tông sóng đôi NC cắt xoắn ốc |
|---|---|
| Nhóm | Máy cắt NC |
| Chiều rộng làm việc | 2200mm |
| tốc độ kinh tế | 180 ~ 230m / phút |
| Max. tối đa. cutting length độ dài cắt | 9999mm |