| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |
| tên | bộ sấy sơ bộ |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 1800mm |
| Trục lăn | φ900mm |
| Khu vực góc bao bọc | 360° |
| Chiều kính trục góc | φ128mm X 2 |
| Tên may moc | Bán giấy và máy vận chuyển bên |
|---|---|
| Chiều dài tích lũy tối đa | 3000mm |
| Chiều cao ngăn xếp tối đa | 200mm |
| Động cơ băng tải chính | 3KW sử dụng động cơ tần số |
| Đầu ra bên của động cơ | Động cơ không đồng bộ ba pha 1,5KW |
| Tên sản phẩm | máy cắt NC |
|---|---|
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Hướng hoạt động | Bên trái hoặc bên phải (có thể tùy chỉnh) |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 100M/PHÚT |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| Tên sản phẩm | máy cắt NC |
|---|---|
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Hướng hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 100M/PHÚT |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| Tên sản phẩm | máy cắt NC |
|---|---|
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Hướng hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 100M/PHÚT |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| Tên sản phẩm | Máy cán đứng loại thủy lực |
|---|---|
| Mô hình | 1400mm |
| Chiều rộng mang giấy | 800-1400mm |
| Đường kính mang giấy | Tối đa Φ1500mm |
| Trọng lượng tải tối đa cho một bên | Tối đa 2000kg |
| tên | SF-360-2500 Model một mặt được mô-đun hóa |
|---|---|
| Đường kính con lăn lượn sóng | ¢360mm |
| Đường kính con lăn áp lực | ¢370mm |
| Đường kính con lăn dán | ¢252mm |
| Đường kính con lăn dán cố định | ¢142mm |