| Nhóm | Dây chuyền sản xuất các tông sóng |
|---|---|
| Chiều rộng làm việc | 1400mm,1600mm,1800mm,2000mm |
| hướng điều hành | trái hoặc phải (tùy chỉnh) |
| tốc độ thiết kế | 120mm/phút |
| Phạm vi nhiệt độ | 120~180℃ |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Kích thước bìa cứng tối đa | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tên sản phẩm | máy cắt NC |
|---|---|
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Hướng hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
| Highest working speed | 100m/min |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Tốc độ đóng gói tối đa | 20 gói/phút |
| Maximum cardboard size | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Chiều rộng tối đa của bìa các tông (bao gồm cả bìa xoay) | 1100mm |
| Tốc độ chạy tối đa | 3250m/phút |
|---|---|
| Max packaging speed | 20 packages/min |
| Maximum cardboard size | 700mm*500mm |
| Kích thước bìa cứng tối thiểu | 195mm*105mm |
| Maximum width of cardboard (including swing cover) | 1100mm |
| Product name | NC Cutter |
|---|---|
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Operation direction | Customizable |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 100M/PHÚT |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| Tên sản phẩm | máy cắt NC |
|---|---|
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Hướng hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 100M/PHÚT |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| Tên sản phẩm | máy cắt NC |
|---|---|
| chiều rộng hiệu dụng | 2200mm |
| Hướng hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ hoạt động tối đa | 100M/PHÚT |
| cấu hình cơ khí | Máy cắt chữ thập xoắn ốc điều khiển bằng máy tính |
| tên | Băng tải đai mô-đun |
|---|---|
| Vật liệu | PP/POM/PE |
| Điện áp | 110/220/380V |
| Kích thước đai mô-đun | Có thể tùy chỉnh |
| Sức mạnh | 0,4kw-22kw |