| Độ dày tấm in | 7.2mm |
|---|---|
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Tên | Giá máy làm hộp sóng hiệu quả cao |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| Cách sử dụng | máy xẻ rãnh và bế, in flexo thùng carton |
| tốc độ thiết kế | hơn 200 chiếc/phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V50HZ |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 50 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | semiauto |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Nguyện liệu đóng gói | Giấy gợn sóng |
| Lớp tự động | Tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | Máy làm hộp carton |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 220v / 380v |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Các ngành áp dụng | Cửa hàng in ấn, Công ty quảng cáo, in ấn |
| Lớp tự động | Tự động |
| Điện áp | 220V/380V |
|---|---|
| Loại | Dây chuyền đóng gói |
| Loại điều khiển | Điện VÀ Khí Nén |
| Điều kiện | Mới |
| Nguyện liệu đóng gói | gỗ, nhựa |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Vôn | 380V50HZ |
| Thể loại | Máy làm hộp carton sóng |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
|---|---|
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| in chính xác | ±0,5mm |
| Ứng dụng | Đối với việc làm các hộp bìa lốp |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |