| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | TỰ ĐỘNG |
| Tốc độ | 100-130m/phút |
| Cách sử dụng | In rãnh |
| Màu sắc | trắng đen |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vôn | 380V50HZ |
| Loại hình | Máy làm hộp carton sóng |
| Chức năng | Từ bìa các tông sóng đến thùng carton |
|---|---|
| Cảng chất hàng | thiên tân |
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Tên khác | thợ đóng hộp |
| độ dày của tường | 50-70mm |
| in chính xác | ±0,5mm |
|---|---|
| Người đánh bạc | vi tính hóa |
| Trọng lượng máy | 10000kg |
| địa điểm nhà máy | hà bắc |
| Tập huấn | Đào tạo 15 ngày, đào tạo bằng video |
| tốc độ làm việc | 180 chiếc / phút |
|---|---|
| Khổ giấy tối đa | 1600x2800mm |
| Khổ giấy tối thiểu | 450x850mm |
| Diện tích in tối đa | 1400x2600mm |
| Độ dày tiêu chuẩn | 3.2-7.2 |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
|---|---|
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| tên | Máy in Flexo carton sóng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| in màu | 1-6 màu |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
|---|---|
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Printing Width | 900-1600mm |
|---|---|
| Printing Cylinder Hardness | HRC50-55 |
| Printing Cylinder Length | 2000-3100mm |
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Printing Cylinder Dynamic Balance | G6.3 |
|---|---|
| Printing Cylinder Axial Runout | ≤0.1mm |
| Printing Cylinder Surface Treatment | Chrome Plating |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Name | Corrugated Carton Flexo Printing Machine |