| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| tốc độ làm việc tối đa | 120 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Loại máy | Máy in Flexo tốc độ cao |
| thành phần điện | schneider, simens |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 150 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 60 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Bán tự động |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 150 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Màu sắc | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Lớp tự động | Tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 60 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Bán tự động |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 60 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| lớp tự động | bán tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V50HZ |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 250 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
|---|---|
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
|---|---|
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |