| in màu | 1-6 màu |
|---|---|
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
|---|---|
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
|---|---|
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,03mm |
| Độ chính xác in | ±0,15mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ100-Φ400mm |
| Chiều dài in | Vô hạn |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
|---|---|
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Màu in | 1-6 màu |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất |
| Lớp tự động | Tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Thể loại | Máy làm hộp carton sóng |
| tên sản phẩm | dây chuyền sản xuất các tông sóng máy làm hộp carton |
| Sử dụng | máy cắt rãnh và bế, in flexo thùng carton |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 50 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Loại tấm | Letterpress, tấm Flexo |
| Lớp tự động | Bán tự động |
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
|---|---|
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Thể loại | Máy làm hộp carton sóng |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 250 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |