| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
|---|---|
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| in màu | 1-6 màu |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
|---|---|
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Màu in | 1-6 màu |
| tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Name | Corrugated Carton Flexo Printing Machine |
|---|---|
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
| Printing Width | 900-1600mm |
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Cylinder Surface Treatment | Chrome Plating |
| Tên sản phẩm | Máy in Flexo sóng 4 màu với khuôn cắt rãnh |
|---|---|
| Loại | Máy in Flexo carton sóng |
| tốc độ thiết kế | 260 chiếc / phút |
| tốc độ làm việc | 200-250 chiếc / phút |
| Kích thước cho ăn tối đa | 1400X3300mm |
| Tên | Giấy bìa mực 900x2000 Máy in Flexo sóng có rãnh |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng 3 màu cắt rãnh |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy in Flexo sóng 4 màu tự động Máy cắt rãnh |
|---|---|
| Loại | Máy in Flexo carton sóng |
| tốc độ thiết kế | 260 chiếc / phút |
| tốc độ làm việc | 240 chiếc / phút |
| Kích thước cho ăn tối đa | 1200X2400mm |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng tự động Máy cắt rãnh dẫn Eage Feeder |
|---|---|
| tốc độ làm việc | 130 chiếc / phút |
| Khổ giấy tối đa | 1600x2800mm |
| Khổ giấy tối thiểu | 450x850mm |
| Diện tích in tối đa | 1600x2800mm |
| Tên | Mực in sóng carton Máy in Flexo Máy cắt khuôn quay tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V50HZ |