| Hàm số | in ấn, cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 180 chiếc / phút |
| kích thước in | Tùy chỉnh |
| Đăng kí | làm hộp carton sóng |
| chi tiết đóng gói | Bao bì màng nhựa hoặc bao bì bằng gỗ (lựa chọn) |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Loại cho ăn | Cho ăn chuỗi hoặc cho ăn tự động |
| Điều trị bằng con lăn | xử lý dập tắt bằng chrome tráng |
| Tên | Máy cắt bế in hộp các tông sóng |
|---|---|
| Vật liệu | Sắt |
| Điện áp | 220V / 380V /440V |
| Tốc độ | 130 bức ảnh/phút |
| Trọng lượng | 28000 kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu | TỰ ĐỘNG |
| Tốc độ | 200-220m/phút |
| Cách sử dụng | in thùng carton |
| Màu sắc | Màu xám trắng |
| Tên sản phẩm | Máy in Flexo tự động với máy cắt khuôn có rãnh |
|---|---|
| Loại | Máy in Flexo carton sóng |
| Kích thước cho ăn tối đa | 2800x1600mm |
| Kích thước in tối đa | 2600x1600mm |
| Kích thước cho ăn tối thiểu | 370mm×600mm |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
|---|---|
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| in màu | 1-6 màu |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
|---|---|
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| in màu | 1-6 màu |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
|---|---|
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
|---|---|
| in màu | 1-6 màu |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| In xi lanh Axial Runout | ≤0,1mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |