| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Vôn | 380V50HZ |
| Thể loại | Máy làm hộp carton |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 250 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| In xi lanh Axial Runout | ≤0,1mm |
|---|---|
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Màu in | 1-6 màu |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 300 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Tốc độ | 0-70 chiếc / phút |
| cho ăn | cho ăn theo chuỗi |
| Chức năng | In ấn Khuôn cắt rãnh Các tông |
| in màu | 1-6 màu |
|---|---|
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
|---|---|
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Vôn | 380V50HZ |
| Thể loại | Máy làm hộp carton sóng |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
|---|---|
| In xi lanh Axial Runout | ≤0,1mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Thành phần cốt lõi | Hộp số, Hộp số, Vòng bi, Động cơ, PLC |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |