| tự động | Tự động |
|---|---|
| Từ khóa | Máy cắt chết Flexo Printing Slotting |
| Kiểu | 2800 |
| Màu sắc | xám, trắng |
| Tên sản phẩm | Máy cán các tông sóng sáo |
| Kích thước tối đa của bìa cứng | 1200X2400mm |
|---|---|
| Chiều cao xếp chồng của bìa cứng | 1800mm |
| Trọng lượng xếp chồng tối đa | 1500kg |
| Các cột xếp chồng lên nhau | cột đơn |
| Phương pháp nâng bìa cứng | càng nâng thủy lực |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
|---|---|
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| tên | Máy in Flexo carton sóng |
|---|---|
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ100-Φ400mm |
|---|---|
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Chiều dài in | Vô hạn |
| in màu | 6 màu |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
|---|---|
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| in màu | 1-6 màu |
|---|---|
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V50HZ |
| Sự bảo đảm | 3 năm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Lớp tự động | hoàn toàn tự động |
| Kích cỡ | 900mm |
| tốc độ | 250 chiếc / phút |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
|---|---|
| Vật liệu xi lanh in | thép 45 # |
| Chiều rộng in | 1400mm |
| Tốc độ in | 150m/phút |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |