| Printing Cylinder Dynamic Balance | G6.3 |
|---|---|
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Printing Cylinder Axial Runout | ≤0.1mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Loại | hoàn toàn tự động |
| Tốc độ | 240 m/phút |
| Điều kiện | Mới |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Video hỗ trợ kỹ thuật |
| tự động | Tự động |
|---|---|
| Từ khóa | Máy cắt chết Flexo Printing Slotting |
| Kiểu | 2800 |
| Màu sắc | xám, trắng |
| Tên sản phẩm | Máy cán các tông sóng sáo |
| Chiều rộng in | 1600mm |
|---|---|
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Vật liệu xi lanh in | thép 45 # |
| in màu | 6 màu |
| Tốc độ in | 150m/phút |
| In xi lanh Axial Runout | ≤0,1mm |
|---|---|
| tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Đường kính xi lanh tấm in | Φ300-Φ530mm |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Tên | 1400 Máy in Flexo gợn sóng 3 màu tự động có rãnh cho hộp Pizza |
|---|---|
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| lớp tự động | Tự động |
| Tên sản phẩm | dây chuyền sản xuất các tông sóng máy làm hộp carton |
|---|---|
| Tên | Máy in 900x2000 Máy in Flexo 4 màu Máy cắt bế |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Hoàn toàn tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Kích thước cho ăn tối đa | 1650 * 2600 mm |
| Màu sắc | 1-6 màu Tùy chọn |