| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
|---|---|
| Tên | kẻ hai mặt |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
| Áp lực hơi nước | 0,8—1,3Mpa |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Tài liệu làm việc | Bảng sóng |
|---|---|
| Số rương hơi | 10 |
| Van tỷ lệ | 2 mảnh |
| Loại tấm áp lực | loại nổi |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Van tỷ lệ | 2 mảnh |
|---|---|
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
| tốc độ kinh tế | 120-180m/phút |
| Tài liệu làm việc | Bảng sóng |
| Điện áp | 380v |
|---|---|
| tốc độ kinh tế | 120-180m/phút |
| Van tỷ lệ | 2 mảnh |
| Tốc độ thiết kế | 180m/phút |
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
|---|---|
| Van tỷ lệ | 2 mảnh |
| Chức năng | Sưởi ấm, sấy khô và tạo hình tấm tôn |
| Tên | kẻ hai mặt |
| Loại tấm áp lực | loại nổi |
| Tài liệu làm việc | Bảng sóng |
|---|---|
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
| Tấm áp suất khí nén | 7 nhóm |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Loại tấm áp lực | loại nổi |
| Hệ thống hiệu chỉnh | 2 nhóm |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 180m/phút |
| Tên | kẻ hai mặt |
| tốc độ kinh tế | 120-180m/phút |
| Số rương hơi | 10 |
| Van tỷ lệ | 2 mảnh |
|---|---|
| tốc độ kinh tế | 120-180m/phút |
| Áp suất không khí | 0,5—0,6Mpa |
| Loại tấm áp lực | loại nổi |
| Áp lực hơi nước | 0,8—1,3Mpa |
| tên | một mặt |
|---|---|
| Sử dụng | Làm thùng carton |
| Màu sắc | màu trắng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguyện liệu đóng gói | Nhựa, Giấy, Gỗ |
| tên | một mặt |
|---|---|
| Sử dụng | Làm thùng carton |
| Màu sắc | màu trắng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguyện liệu đóng gói | Nhựa, Giấy, Gỗ |