| Độ dày tấm in | 7.2mm |
|---|---|
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| Tên | Máy in Flexo carton sóng |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Độ chính xác in | ±0,1mm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| Chiều rộng in | 900-1600mm |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | máy in bìa cứng / máy in thùng carton, máy in bìa cứng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Chức năng | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 200 chiếc / phút |
| Ứng dụng | làm hộp carton |
| Lớp tự động | Tự động |
| Vôn | 380V50HZ |
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
|---|---|
| in màu | 1-6 màu |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Cân bằng động xi lanh in | G6.3 |
| In xi lanh cân bằng chính xác | ≤0,75mm |
| In xi lanh Axial Runout | ≤0,1mm |
|---|---|
| Độ dày tấm in | 7.2mm |
| Tốc độ in | 100-300m/phút |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Chiều dài xi lanh in | 2000-3100mm |
|---|---|
| in màu | 1-6 màu |
| In xi lanh Axial Runout | ≤0,1mm |
| Xử lý bề mặt xi lanh in | mạ crom |
| Độ cứng xi lanh in | HRC50-55 |
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
|---|---|
| Printing Cylinder Hardness | HRC50-55 |
| Printing Cylinder Length | 2000-3100mm |
| Printing Plate Thickness | 7.2mm |
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Hàm số | in hộp carton và cắt bế |
|---|---|
| Tốc độ thiết kế | 250 chiếc / phút |
| Đăng kí | làm hộp carton |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Lớp tự động | Tự động |
| Chức năng | in và bế hộp carton |
|---|---|
| tốc độ thiết kế | 200 CÁI / phút |
| Ứng dụng | làm thùng carton |
| Các điểm bán hàng chính | Dễ sử dụng |
| Điện áp | 380V50Hz |